TIN TỨC & SỰ KIỆN
Tin tức   Thông báo   Học bổng 00:00:00 Ngày 26/12/2013 GMT+7
Tổ chức lễ trao học bổng Shinnyoen, Nhật Bản năm học 2013-2014
ĐHQGHN thông báo tổ chức lễ trao học bổng Shinnyoen, Nhật Bản năm học 2013-2014 đợt 2 cho những học sinh sinh viên đã từng được nhận học bổng hoặc bổ sung mới để thay thế.
Thời gian : 18 giờ, ngày 26 tháng 12 năm 2013 (Thứ Năm)
Địa điểm : Hội trường Nguyễn Văn Đạo, Đại học Quốc gia Hà Nội, 144 Xuân Thủy, Cầu Giấy, Hà Nội.
Trang phục: 
- Sinh viên: Nữ mặc áo dài truyền thống; nam mặc áo sáng màu, quần sẫm mầu sơ-vin.
- Học sinh: Mặc áo đồng phục của trường, quần sẫm màu sơ-vin.
Ghi chú: Kết thúc buổi lễ, học sinh/sinh viên sẽ tham dự chương trình văn hóa nghệ thuật truyền thống cho học sinh sinh viên ĐHQGHN do các nghệ sĩ Nhà hát ca múa nhạc Trung Ương biểu diễn.
TT
Họ và tên
Khóa học
Ngành học
Sinh viên nhận học bổng lần đầu tiên
1
Trần Thị Thúy
QH-2013-T
Công nghệ Kỹ thuật Hóa
2
Nguyễn Duy Kiên
QH-2013-T
Công nghệ hạt nhân
3
Nguyễn Thị Nụ
QH-2013-T
Công nghệ Kỹ thuật môi trường
4
Phan Thị Dung
QH-2013-T
Quản lý tài nguyên và môi trường
5
Hoàng Thị Ngọc
QH-2013-T
Địa lý tự nhiên
6
Ngọc Văn Cường
QH-2013-T
Dược học
7
Vũ Thị Thu Hương
QH-2013-T
Sư phạm Toán
8
Trần Thị Thúy
QH-2013-X
Đông phương học
9
Trần Thị Hương
QH-2013-X
Du lịch học
10
Lê Văn Sơn
QH-2013-X
Khoa học chính trị
11
Đồng Tuyết Nhung
QH-2013-X
Khoa học quản lý
12
Lê Thị Minh Ngọc
QH-2013-X
Nhân học
13
Vũ Thị Lương
QH-2013-X
Tâm lý học
14
Bùi Thị hương Lan
QH-2013-X
Văn học
15
Nguyễn Thị Thủy
QH-2013-X
Xã hội học
16
Nguyễn Trọng Lộc
QH-2013-F
Tiếng Anh
17
Nguyễn Thị Hồng Ngọc
QH-2013-F
Sư phạm Tiếng Anh
18
Nguyễn Thị Huyền
QH-2013-F
Sư phạm Tiếng Anh
19
Lê Thị Hồng Minh
QH-2013-F
Tiếng Nga
20
Nguyễn Thị Giang
QH-2013-F
Tiếng Trung
21
Nguyễn Thị Cúc
QH-2013-F
Tiếng Nhật
22
Trần Khánh Linh
QH-2013-F
Tiếng Hàn Quốc
23
Phạm Quỳnh Liên
QH-2013-F
Ngôn ngữ Nhật
24
Nguyễn Văn Hiệp
QH-2013-I
Công nghệ kỹ thuật điện tử
25
Nguyễn Văn Quận
QH-2013-I
Khoa học Máy tính
26
Hoàng Thị Thanh Tâm
QH-2013-I
Vật lý Kỹ thuật
27
Mai Thị Loan
QH-2013-E
Tài chính Ngân hàng
28
Phạm Thị Dịu
QH-2013-L
Luật kinh doanh
29
Đinh Thị Hương
QH-2013-L
Luật học
30
Nguyễn Thị Hương
QH-2013-L
Luật học
Sinh viên đã từng được nhận học bổng hoặc được bổ sung thay thế
31
Nguyễn Thị Thanh Yên
QH-2012-T
Toán học
32
Lưu Hữu Phúc
QH-2012-T
Toán học
33
Nguyễn Mạnh Linh
QH-2012-T
Vật lý
34
Trịnh Kiều Trang
QH-2012-T
Tiên tiến môi trường
35
Phạm Thị Tuyến
QH-2012-T
Công nghệ Sinh học
36
Phan Kế Sơn
QH-2012-T
Dược học
37
Chu Xuân Bách
QH-2011-T
Vật lý
38
Phạm Duy Linh
QH-2011-T
Cử nhân tài năng Hóa học
39
Tạ Quốc Hưng
QH-2011-T
Khoa học Môi trường
40
Vũ Thị Quỳnh
QH-2010-T
Khoa học Vật liệu
41
Vũ Thị Kim Oanh
QH-2010-T
Cử nhân tài năng Vật lý
42
Lương Ngọc Mai
QH-2010-T
Hải dương học
43
Đàm Thị Ngọc Thân
QH-2010-T
Khoa học Môi trường
44
Vũ Quốc Việt
QH-2010-T
Vật lý
45
Luyện Thị Hòa
QH-2012-X
Du lịch học
46
Vũ Mỹ Linh
QH-2012-X
Khoa học quản lý
47
Nguyễn Thị Thảo
QH-2012-X
Lịch sử
48
Vũ Thị Phương Ly
QH-2012-X
Ngôn ngữ học
49
Tạ Thị Anh
QH-2010-X
Nhân học
50
Vũ Thị Phương Quỳnh
QH-2012-F
Tiếng Anh
51
Trần Xuân Bình
QH-2012-F
Tiếng Anh
52
Trần Thanh Tùng
QH-2012-F
Tiếng Anh
53
Lê Hồng Vân
QH-2012-F
Tiếng Đức
54
Hoàng Thị Thanh Thúy
QH-2012-F
Tiếng Hàn Quốc
55
Bùi Khánh Ly
QH-2012-F
Sư phạm Tiếng Pháp
56
Lê Thanh Thanh
QH-2012-F
Tiếng Trung
57
Hứa Thanh Tú
QH-2011-F
Tiếng Pháp
58
Đỗ Thanh Thủy
QH-2011-F
Phương Tây
59
Trịnh Thị Thùy Linh
QH-2011-F
Phương Đông
60
Ngô Khắc Hoàng
QH-2010-I
Công nghệ Điện tử viễn thông
61
Ngô Văn Tân
QH-2012-I
Công nghệ thông tin
62
Vũ Đình Hải
QH-2012-I
Công nghệ thông tin
63
Đậu Mạnh Quang
QH-2012-I
Công nghệ thông tin
64
Nguyễn Văn Giáp
QH-2012-I
Khoa học Máy tính
65
Nguyễn Hoàng Hào
QH-2012-I
Khoa học Máy tính
66
Vũ Việt Anh
QH-2012-I
Công nghệ thông tin
67
Nguyễn Văn Quang
QH-2012-I
Khoa học Máy tính
68
Trần Văn Tuấn
QH-2012-I
Khoa học Máy tính
69
Nguyễn Văn Hiển
QH-2012-I
Công nghệ thông tin
70
Bùi Xuân Chung
QH-2012-E
Kinh tế Quốc tế
71
Phạm Văn Nhớ
QH-2010-E
Kinh tế Đối ngoại
72
Lê Phương Uyên
QH-2012-E
Tài chính Ngân hàng
73
Đàm Thị Mai Hương
QH-2010-E
Kế toán
74
Trần Thị Thương
QH-2012-E
Kế toán
75
Bùi Thị Nga
QH-2011-E
Tài chính Ngân hàng
76
Đỗ Thị Lan Anh
QH-2012-L
Luật kinh doanh
77
Nguyễn Văn Tuân
QH-2011-L
Luật học
78
Đoàn Thảo Nguyên
QH-2010-L
Luật kinh doanh
79
Nguyễn An Khanh
QH-2010-L
Luật kinh doanh
80
Nguyễn Lan Anh
QH-2010-L
Luật học

Danh sách học sinh phổ thông

TT
Họ và tên
Lớp học
Ngành học
Học sinh nhận học bổng lần đầu tiên
1
Tạ Hà Nguyên
10A1
Toán học
2
Nguyễn Thị Hoài Linh
10A1
Toán học
3
Nguyễn Văn Huấn
10A1
Tin học
4
Nguyễn Thị Lệ Giang
10A1
Tin học
5
Phạm Văn Tiến
10A2
Tin học
6
Nguyễn Thị Huyền
10A2
Tin học
7
Ngô Doãn Hiến
10A2
Vật lý
8
Phạm Thị Kim Ngân
10A2
Vật lý
9
Nguyễn Quang Linh
10A1
Hóa học
10
Nguyễn Thị Hải Yến
10A1
Hóa học
11
Nguyễn Gia Huy
10A1
Hóa học
12
Trương Đỗ Tiến
10A1
Sinh học
13
An Hồng Liên
10A1
Sinh học
14
Phùng Hà Trang
10A1
Sinh học
15
Hoàng Lê Nhật Tùng
10A1
Toán học
16
Nguyễn Thùy Dung
10A1 
Sinh học
17
Lê Hằng Hà
10A1
Toán học
18
Trần Tuấn Anh
10A1
Hóa học
19
Nguyễn Đình Tuấn Anh
10A1
Hóa học
20
Nguyễn Quỳnh Anh
10A
Tiếng Anh
21
Vũ Ngọc Hà
10A
Tiếng Anh
22
Nguyễn Thị Thu Hằng
10A
Tiếng Anh
23
Đào Phương Linh
10A
Tiếng Anh
24
Nguyễn Phương Hồng Ngọc
10A
Tiếng Anh
25
Nguyễn Anh Thư
10A
Tiếng Anh
26
Phạm Hồng Vân
10A
Tiếng Anh
27
Đỗ Lan Hương
10B
Tiếng Anh
28
Hà Khánh Linh
10B
Tiếng Anh
29
Nguyễn Thị Nga
10B
Tiếng Anh
30
Bùi Ngọc Quỳnh
10B
Tiếng Anh
31
Đỗ Kiều Anh
10C
Tiếng Pháp
32
Phạm Thị Minh Cầm
10C
Tiếng Pháp
33
Nguyễn Thu Trang
10C
Tiếng Pháp
34
Nguyễn Đào Hương Trà
10C
Tiếng Pháp
35
Nguyễn Minh Anh
10E
Tiếng Trung Quốc
36
Nguyễn Hải Anh
10E
Tiếng Trung
37
Phan Hà Phương
10E
Tiếng Trung
38
Đỗ Thị Thơm
10E
Tiếng Trung
39
Tạ Thúy Hằng
10G
Tiếng Đức
40
Nguyễn Thị Thu Thảo
10G
Tiếng Đức
41
Mai Phương Hải Thương
10G
Tiếng Đức
42
Đoàn Linh Chi
10K
Tiếng Anh
43
Bùi Phương Hà
10K
Tiếng Anh
44
Trịnh Thùy Linh
10K
Tiếng Anh
45
Vũ Thị Minh Tâm
10K
Tiếng Anh
46
Nguyễn Bảo Châm
10M
Tiếng Anh
47
Phạm Thị Diễm Phương
10M
Tiếng Anh
48
Nguyễn Thanh Vy
10N
Tiếng Nga
49
Phùng Tiến Tài
10N
Tiếng Nga
50
Mai Huyền Trang
10N
Tiếng Nga
Học sinh đã từng được nhận học bổng hoặc được bổ sung thay thế
51
Nguyễn Tuấn Hải Đăng
11A1
Toán học
52
Nguyễn Thế Hoàn
11A1
Toán học
53
Vũ Kiều Minh Anh
11A1
Toán học
54
Trần Thanh Nga
11A2
Toán học
55
Phùng Bảo Ngọc Vân
11A1
Tin học
56
Phạm Bích Ngọc
11A1
Tin học
57
Lưu Trường Giang
11A1
Tin học
58
Đỗ Ngọc Khánh
11A2
Tin học
59
Nguyễn Tiến Trung Kiên
11A2
Tin học
60
Trần Anh Tài
11A1
Vật lý
61
Nguyễn Bá Nghĩa
11A1
Vật lý
62
Trần Đức Linh
11A2
Vật lý
63
Dương Việt Dũng
11A1
Hóa học
64
Nguyễn Mạnh Chiến
11A1
Hóa học
65
Trịnh Xuân Đức
11A1
Hóa học
66
Nguyễn Xuân Trường
11A2
Hóa học
67
Đỗ Bình Minh
11A2
Hóa học
68
Tạ Thị Ánh Mây
11A1
Sinh học
69
Phan Thành Long
11A2
Sinh học
70
Trịnh Kim Nam
12A2
Toán học
71
Nguyễn Đức Anh
12A2
Toán học
72
Trần Quang Lộc
12A2
Toán học
73
Nguyễn Thị Diệu Linh
12A1
Tin học
74
Nguyễn Thị Thanh Xuân
12A1
Tin học
75
Đoàn Ngọc Giang Nam
12A2
Tin học
76
Nguyễn Hoàng Thư
12A2
Tin học
77
Đặng Thị Quỳnh Hoa
12A2
Vật lý
78
Nguyễn Văn Tú
12A2
Vật lý
79
Nguyễn Thành Công
12A1
Hóa học
80
Nguyễn Phan Tuấn
12A1
Sinh học
81
Trương Mỹ Linh
12A1
Sinh học
82
Phạm Thục Anh
11A
Tiếng Anh
83
Trần Thu Nga
11A
Tiếng Anh
84
Đào Thị Phương Ngọc
11A
Tiếng Anh
85
Trần Nguyệt Thanh
11A
Tiếng Anh
86
Ngô Bích Thủy
11B
Tiếng Anh
87
Hoàng Thị Vân
11B
Tiếng Anh
88
Nguyễn Thu Hồng
11D
Tiếng Nhật
89
Bá Thị Thu Huệ
11D
Tiếng Nhật
90
Đinh Thị Bích Ngọc
11E
Tiếng Trung Quốc
91
Ngô Thu Phương
11E
Tiếng Trung Quốc
92
Nguyễn Phương Thảo
11E
Tiếng Trung Quốc
93
Vương Linh Uyên
11G
Tiếng Đức
94
Khổng Đức Cảnh
11H
Tiếng Anh
95
Văn Thu Giang
11H
Tiếng Anh
96
Trần Khánh Trang
11H
Tiếng Anh
97
Nguyễn Quốc Anh
11I
Tiếng Anh
98
Vũ Minh Hằng
11I
Tiếng Anh
99
Hà Phương Linh
11I
Tiếng Anh
100
Trịnh Minh Phượng
11I
Tiếng Anh
101
Nguyễn Minh Huyền
11K
Tiếng Anh
102
Nguyễn Hải Ly
11K
Tiếng Anh
103
Nguyễn Thục Thục
11M
Tiếng Trung Quốc
104
Phùng Thủy Tiên
11M
Tiếng Trung Quốc
105
Trần Thị Thanh Thanh
11N
Tiếng Nhật
106
Nguyễn Huỳnh Mai
11P
Tiếng Anh
107
Trần Phương Thảo
11P
Tiếng Anh
108
Nguyễn Quỳnh Trang
11A
Tiếng Anh
109
Tô Minh Anh
12A
Tiếng Anh
110
Nguyễn Quỳnh Trang
12A
Tiếng Anh
111
Phùng Thị Thu Trang
12A
Tiếng Anh
112
Hoàng Kim Ngân
12B
Tiếng Anh
113
Nghiêm Thị Thanh Thủy
12B
Tiếng Anh
114
Phí Vân Trang
12B
Tiếng Anh
115
Lê Ngọc Trang
12B
Tiếng Anh
116
Lê Hồng Mỹ
12C
Tiếng Đức
117
Nguyễn Thị Thanh Tú
12C
Tiếng Pháp
118
Phạm Ngọc Ánh
12E
Tiếng Trung Quốc
119
Trần Thúy Trang
12E
Tiếng Trung Quốc
120
Đinh Minh Tú
12E
Tiếng Trung Quốc
121
Hoàng Mai Anh
12G
Tiếng Anh
122
Nguyễn Thu Vân
12G
Tiếng Anh
123
Phùng Ngọc Sơn
12I
Tiếng Anh
124
Hoàng Thu Thảo
12I
Tiếng Anh
125
Trần Minh Hà
12K
Tiếng Anh
126
Nguyễn Phương Hoa
12K
Tiếng Anh
127
Lê Đào Đức Anh
12M
Tiếng Trung Quốc
128
Nguyễn Ngọc Huyền
12M
Tiếng Anh
129
Nguyễn Thị Diệu Linh
12M
Tiếng Anh
130
Đỗ Thu Thuy
12M
Tiếng Trung Quốc

Danh sách trên gồm 130 học sinh, trong đó có 50 học sinh học bổng lần đầu tiên và 80 học sinh đã từng nhận học bổng hoặc được bổ sung thay thế./.
 VNU Media - Ban Chính trị và CTHSSV
   In bài viết     Gửi cho bạn bè
  Từ khóa :
   Xem tin bài theo thời gian :
TRÊN WEBSITE KHÁC
THĂM DÒ DƯ LUẬN
Bạn sẽ thi vào trường đại học nào?
  • Khoa Quản trị Kinh doanh
  • Trường Đại học Khoa học Tự nhiên
  • Trường Đại học Khoa học Xã hội và Nhân văn
  • Trường Đại học Ngoại ngữ
  • Trường Đại học Công nghệ
  • Trường Đại học Kinh tế
  • Trường Đại học Giáo dục
  • Khoa Luật
  • Khoa Quốc tế
  • Khoa Y Dược